Kasuwancin ciyar da dabbobi shine ainihin kasuwancin da Kamfanin ke bayarwa

Kasuwancin ciyar da dabbobi shine ainihin kasuwancin da Kamfanin ke bayarwa

Ra'ayoyi:252Lokacin Buga: 2021-12-11

Kasuwancin ciyar da dabbobi shine ainihin kasuwancin da Kamfanin ke ba da mahimmanci1

Kasuwancin ciyar da dabbobi shine ainihin kasuwancin da Kamfanin ke ba da mahimmanci. Kamfanin ya ci gaba da haɓaka ƙididdiga don tsarin samarwa don samun ingantaccen abinci na dabba yana farawa daga la'akari da wuri mai dacewa, zabar kayan albarkatun kasa mai kyau, yin amfani da tsarin abinci mai gina jiki don saduwa da takamaiman bukatun abinci na nau'o'in dabba da matakan rayuwa daban-daban, ta amfani da fasahar zamani kamar na'ura mai kwakwalwa. tsarin sarrafa tsarin samarwa, gami da haɓaka ingantaccen tsarin dabaru. A halin yanzu, manyan samfuran Kamfanin sun haɗa da ciyarwar alade, abincin kaji, abincin agwagwa, ciyarwar shrimp da abincin kifi.

Kasuwancin ciyar da dabbobi shine ainihin kasuwancin da Kamfanin ke ba da mahimmanci2

Ƙungiyar da aka keɓe don daidaita sayan kayan albarkatun da ake amfani da su wajen samar da abincin dabbobi.
Game da siyan kayan albarkatun kasa, Kamfanin zai yi la'akari da ma'auni masu alaƙa da suka haɗa da inganci da tushen albarkatun ƙasa waɗanda dole ne su fito daga tushen da ke da alhakin dangane da yanayi da aiki. Kamfanin yana bincike da haɓaka albarkatun da za'a iya maye gurbinsu tare da kwatankwacin inganci don samar da abincin dabbobi, musamman amfani da furotin daga waken soya da hatsi maimakon abincin kifi don tallafawa jagororin rage tasirin muhalli na dogon lokaci.
Nasarar abokan ciniki a cikin kiwon dabbobi zai haifar da dorewar haɗin gwiwa na kasuwancin ciyar da dabbobi.
Kamfanin yana ba da fifiko ga mahimmancin samar da sabis na kiwon dabbobi na fasaha da ingantaccen sarrafa gona ga abokan cinikinsa. Waɗannan abubuwa ne masu mahimmanci don haɓaka lafiyayyen dabbobi tare da ingantaccen canjin abinci.

Kasuwancin ciyar da dabbobi shine ainihin kasuwancin da Kamfanin ke ba da mahimmanci3

Wuraren sayar da abinci suna rufe wuraren kiwon dabbobi
Kamfanin kai tsaye yana samar da manyan gonakin dabbobi kuma yana rarrabawa ta hanyar dillalan abincin dabbobi. Kamfanin yana amfani da tsarin atomatik a cikin tsarin samarwa don rage tasiri ga lafiyar ma'aikata, kuma ya haɓaka tsarin samar da kayan aiki don amfani da albarkatu mai kyau da rage tasirin muhalli, kuma ya kula da nau'in halittu a yankunan masana'antu da kuma yankunan da ke kusa.

Kasuwancin ciyar da dabbobi shine babban kasuwancin da Kamfanin ke ba da mahimmanci4

Kamfanin yana ci gaba da haɓaka ingancin ciyarwa don saduwa da ƙa'idodin ƙasashen duniya. Don haka, kasuwancin ciyarwa yana da kyau karɓuwa kuma an ba shi izini tare da Thailand daban-daban da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa ciki har da:
● CEN / TS 16555-1: 2013 - Matsayi akan Gudanar da Ƙirƙira.
● BAP (Mafi kyawun Ayyukan Aquaculture) - Ma'auni akan samar da kiwo mai kyau a duk tsawon tsarin samar da kayan da aka fara daga gonar ciyar da ruwa da masana'anta.
● Ƙungiyoyin Kula da Kifi na Ƙasashen Duniya da Ƙungiyar Mai Kifi (IFFO RS CoC) - Ma'auni akan amfani mai dorewa na abincin kifi.

Kwandon Tambaya (0)